• head_banner

HUANET ONU

  • 1GE XPON ONU with Router/Bridage Function

    1GE XPON ONU na may Router / Bridage Function

    Klase B +
    Sensitibo ng tatanggap: -28dBm
    Mga haba ng daluyo: Tx 1310 nm, Rx 1490 nm
    Rate ng Downstream Data: 2.488Gbps
    Upstream Data Rate: 1.244GpbsT
    GPON: FSAN G.984.2 karaniwang SC / PC solong mode na hibla
    28dB pagkawala ng link at 20km distansya na may 1: 128

  • China Mobile ONU

    China Mobile ONU

    Ang port ng GPON WAN na may 1.244Gbps uplink / 2.488Gbps na bilis ng link ng downlink
    Ang aktibong Ethernet WAN port na may 1.25Gbps na bi-direction na bilis ng link
    1x GE + 3FE Ethernet RJ45 Ports
    Sinusuportahan ng 2 × 2 11n WIFI ang bilis ng 300Mbps na link
    1x FXS RJ11 port para sa serbisyo ng Voice
    1x USB port sa host o mode ng aparato
    DC 12V adapter, max 1A kasalukuyang
    -5 hanggang 50 ℃ operating temperatura ng ambient

  • HG643-FW

    HG643-FW

    Ang HZW-HG643-FW (HGU) ay isang GPON ONT terminal device, na idinisenyo para sa pagtupad sa FTTx at triple play service demand ng nakapirming network operator. Ang kahon na ito ay batay sa matatag at may sapat na teknolohiya ng Gigabit GPON, na may mataas na ratio ng pagganap sa presyo, at ang teknolohiya ng Layer 2/3, WDM at mataas na kalidad na VoIP din. Ito ay lubos na maaasahan at madaling mapanatili, na may garantisadong QoS para sa iba't ibang serbisyo. Ito ay ganap na sumusunod sa mga panteknikal na regulasyon tulad ng ITU-T G.984.x at kinakailangang panteknikal ng Kagamitan sa GPON.

  • 1GE+3FE+WIFI XPON ONU HG643-W

    1GE + 3FE + WIFI XPON ONU HG643-W

    Ang HG643-W (HGU) ay isang XPON ONT aparato ng terminal , alin idinisenyo para sa pagtupad sa FTTx at triple play service demand ng naayos na network operator. Ang kahon na ito ay batay sa matatag at mature na Gigabit XAng teknolohiya ng PON, na may mataas na ratio ng pagganap sa presyo, at ang teknolohiya ng Layer 2/3, lubos itong maaasahan at madaling mapanatili, na may garantisadong QoS para sa iba't ibang serbisyo. Ito ay ganap na sumusunod sa mga panteknikal na regulasyon tulad ng ITU-T G.984.x at kinakailangang panteknikal ng XKagamitan sa PON.

  • HUNAET Dual band ONU

    HUNAET Dual band ONU

    Ang 1GE + 3FE + POTS + AC WIFI GPON ONU ay isa sa mga serye ng Gigabit Passive Optical Network na mga terminal ng gumagamit mula sa Shenzhen Huanet Technologies Co., Ltd. Pagsunod sa pamantayan sa internasyonal na ITU-T G.984 GPON, mahusay sa inter-operasyon sa karamihan ng lahat ng GPON OLT sa industriya sa pamamagitan ng pagsuporta sa buong OMCI. Sa pamamagitan ng mabisang gastos, madaling pag-deploy, matatag na software at malakas na mga kalamangan sa pag-andar, espesyal na angkop ito para sa FTTH (Fiber to the Home), at natutugunan ang mga kinakailangan ng malawak na network ng pag-access ng banda.

  • 1GE+1FE+CATV+WIFI XPON ONU HG623-TW

    1GE + 1FE + CATV + WIFI XPON ONU HG623-TW

    Ang HZW-HG623-TW (HGU) ay isang XPON ONT terminal device, na idinisenyo para sa pagtupad sa FTTx at triple play service demand ng nakapirming network operator. Ang kahon na ito ay batay sa matatag at mature na teknolohiya ng Gigabit, na may mataas na ratio ng pagganap sa presyo, at ang teknolohiya ng Layer 2/3, WDM at mataas na kalidad na VoIP din. Ito ay lubos na maaasahan at madaling mapanatili, na may garantisadong QoS para sa iba't ibang serbisyo. Ito ay ganap na sumusunod sa mga panteknikal na regulasyon tulad ng ITU-T G.984.x at kinakailangang panteknikal ng XPON Equipment.

  • 1GE+1FE+WIFI XPON ONU HG623-W

    1GE + 1FE + WIFI XPON ONU HG623-W

    Ang HG623-W (HGU) ay isang GPON / EPON ONT terminal device, na idinisenyo para sa pagtupad sa FTTx at triple play service demand ng nakapirming network operator. Ang kahon na ito ay batay sa matatag at may sapat na teknolohiya ng Gigabit GPON, na may mataas na ratio ng pagganap sa presyo, at ang teknolohiya ng Layer 2/3, lubos itong maaasahan at madaling mapanatili, na may garantisadong QoS para sa iba't ibang serbisyo. Ito ay ganap na sumusunod sa mga panteknikal na regulasyon tulad ng ITU-T G.984.x at kinakailangang panteknikal ng XPON Equipment.

  • HUNAET ONU HG911A

    HUNAET ONU HG911A

    Ang HZW-HG911A (HGU) ay isang maliit na aparato ng terminal ng GPON ONT, na nalalapat sa purong broadband access. Ito ay gumagamit ng disenyo ng maliit na uri na compact na istraktura na may mataas na pagsasama at maaaring magbigay ng 1 GERJ45mga interface. Sinusuportahan angteknolohiya ng layer 2 Ethernet switch at madali itong mapanatili at pamahalaan. Maaari itong mailapat sa application na pag-access ng FTTH / FTTP para sa mga residente at mga gumagamit ng negosyo. at ganap itong sumusunod sa mga teknikal na regulasyon tulad ng ITU-T G.984.x at panteknikal kinakailangan ng Kagamitan sa GPON.

  • 1GE+1FE+CATV+POTS+WIFI XPON ONU

    1GE + 1FE + CATV + POTS + WIFI XPON ONU

    Ang HG623-FTW (HGU) ay isang G / EPON ONU aparato ng terminal , alin idinisenyo para sa pagtupad sa FTTx at triple play service demand ng naayos na network operator. Ang kahon na ito ay batay sa matatag at mature na Gigabit G/ EAng teknolohiya ng PON, na may mataas na ratio ng pagganap sa presyo, at ang teknolohiya ng Layer 2/3,CATVat mataas na kalidad na VoIP din. Ito ay lubos na maaasahan at madaling mapanatili, na may garantisadong QoS para sa iba't ibang serbisyo. Ito ay ganap na sumusunod sa mga panteknikal na regulasyon tulad ng ITU-T G.984.x,  IEEE802.3ah at kinakailangang panteknikal ng G/ EPON Kagamitan.