• head_banner

10G SFP + DWDM

  • 10G SFP+ DWDM

    10G SFP + DWDM

    Ang HUASDxx1XL-C (I) D40 Pinahusay na Maliit na Form Factor Pluggable SFP + transceivers ay idinisenyo para magamit sa 10-Gigabit Ethernet na mga link hanggang sa 40km sa solong SingleMode fiber. Sumusunod ang mga ito sa SFF- 8431, SFF-8432 at ITU-T G.698.1. Ang mga disenyo ng transceiver ay na-optimize para sa mataas na pagganap at epektibo sa gastos upang matustusan ang mga customer ang pinakamahusay na mga solusyon para sa telecommunication.

    Ang transceiver na ito ay binubuo ng dalawang seksyon: Ang seksyon ng transmitter ay nagsasama ng isang cooled na EML laser. At ang seksyon ng tatanggap ay binubuo ng isang PIN photodiode na isinama sa isang TIA. Ang lahat ng mga module ay nasiyahan ang mga kinakailangan sa kaligtasan ng klase ng laser. Ang mga pagpapaandar sa digital na diagnostic ay magagamit sa pamamagitan ng isang 2-wire serial interface, tulad ng tinukoy sa SFF-8472, na nagbibigay-daan sa pag-access ng real-time sa mga parameter ng pagpapatakbo ng aparato tulad ng temperatura ng transceiver, kasalukuyang bias ng laser, naihatid na lakas na salamin sa mata, natanggap ang optical power at transceiver supply voltage .